0935.006.557

Hotline bán hàng

Mua hàng

Thời gian 8h00-21h30

Giao hàng toàn quốc

Nhận hàng 2-4 ngày

Thực phẩm chức năng Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg

Mã SP: ECS001862 | 0 đánh giá | Đã xem: 4201

Giá: 459.000₫

Giá thị trường: 550.800₫

Tiết kiệm: 91.800₫ (-17%)

Trạng Thái: Còn Hàng

Số lượng:

Thanh toán: 459.000₫

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg của Mỹ là sự lựa chọn cần thiết để làm giảm tức thời những triệu chứng đau nhức,...

  • Có bill mua hàng từ nước ngoài
  • Cam kết 100% chính hãng
  • Sản phẩm có tem chống giả
  • Giao hàng 24h- 48h
  • Đổi trả trong 15 ngày
  • Bán lẻ: 0935.006.557

    Bán Sỉ: 0905.77.60.68

  • Email
    hangngoainhap123@gmail.com

Thông số sản phẩm

  • Quy cách:Hộp 400 viên
  • Xuất xứ:Mỹ
  • Hãng SX:Kirkland Signature

 Thuốc Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg 400 viên của Mỹ - Giúp hạ sốt, làm giảm các cơn đau nhanh chóng

 

Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg chai 400 viên là liệu pháp giảm đau tạm thời một cách hiệu quả, giúp bạn xóa tan mọi cơn đau đầu, đau cơ, đau lưng, đau răng, giảm đau nhức cơ,... giúp bạn lấy lại tinh thần thoải mái để học tập và làm việc một cách hiệu quả. Đồng thời, Thuốc giảm đau này còn giúp giảm sốt nhanh chóng, trị cảm cúm, cảm lạnh. Sản phẩm thuộc thương hiệu thực phẩm chức năng hàng đầu Thế giới, được tin dùng trên nhiều quốc gia.

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg

Acetaminophen 500mg là thuốc gì ?


Nhiều chuyên gia khẳng định rằng, đau là một cảm giác có lợi, cảm giác đau xuất hiện đồng nghĩa với việc cho bạn biết rằng sức khỏe của mình đang có vấn đề, đau là dấu hiệu của bệnh tật. Tuy nhiên, rõ ràng, khi cơn đau vượt quá giới hạn chịu đựng, nó sẽ khiến chúng ta khó chịu, mệt mỏi, gây ảnh hưởng trực tiếp đến cuộc sống và công việc hàng ngày.

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg chai 400 viên của Mỹ là sự lựa chọn cần thiết để làm giảm tức thời những triệu chứng đau nhức, giúp lấy lại tinh thần học tập và làm việc hiệu quả. Sản phẩm của Kirkland Signature-thuộc top 5 thương hiệu thực phẩm chức năng hàng đầu Thế giới được hội đồng Dược điển Hoa Kỳ (USP) đánh giá và bình chọn. Thuốc giảm đau này được tin dùng và phân phối trên rất nhiều quốc gia trên Thế giới; là sản phẩm chất lượng và đáng tin cậy cho mọi người.

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg của mỹ

Công dụng của thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg 400 viên của Mỹ


  • Sản phẩm chứa hoạt chất Acetaminophen 500mg giúp giảm nhanh các triệu chứng đau cơ, đau lưng, đau đầu, đau răng, đau bụng vùng kinh nguyệt,...
  • Giúp hạ sốt nhanh chóng, trị cảm cúm, cảm lạnh thông thường, trả lại tinh thần thoải mái, khỏe mạnh để tiếp tục sinh hoạt, học tập và làm việc.
  • Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg chai 400 viên kiểm định là thuốc có hiệu quả và chất lượng tốt.

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg 400 viên

Đối tượng sử dụng:

  • Người thường xuyên bị những cơn đau đầu hành hạ.
  • Người già, vận động viên bị đau khớp.
  • Phụ nữ trong giai đoạn kinh nguyệt bị đau bụng dữ dội.
  • Bệnh nhân cảm cúm, cảm lạnh.

Thành phần


- Acetaminophen 500mg

- Ammonium Hydroxide, Croscarmellose Sodium, Colloidal Silicon Dioxide, , FD&C Red #3, FD&C Blue #1Gelatin, Hydroxypropyl Cellulose, Hypromellose, Iron Oxide Red, Iron Oxide Black, Iron Oxide Yellow, Microcrystalline Cellulose, Povidone, Polyethylene Glycol, Pregelatinized Starch, Shellac Glaze, Simethicone, Propylene Glycol, Titanium Dioxide, Tearic Acid.

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg 400 viên của mỹ

Hướng dẫn sử dụng


- Dùng 1-2 viên mỗi 6h khi cần thiết. Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều lượng quy định.

- Không nên sử dụng chung với bất kỳ sản phẩm nào khác chứa acetaminophen.

* Cảnh báo: Chỉ nên sử dụng thuốc đúng liều lượng quy định, dùng quá liều sẽ có thể gây ra những vấn đề sức khỏe nghiêm trọng, đặc biệt là tổn thương gan. Trong trường hợp sử dụng quá liều và có bất kỳ triệu chứng bất thường nào, hãy đến ngay các trạm y tế gần nhất.

* Những lưu ý khi sử dụng thuốc:

  • Không sử dụng cho trẻ em dưới 12 tuổi.
  • Phụ nữ đang mang thai, hoặc đang cho con bú
  • Những người bị bệnh gan, viêm phế quản, viêm tiền liệt tuyến hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng
  • Bệnh nhân đang trong quá trình điều trị bệnh phải có sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng
  • Những người tiêu thụ nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày, nên hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

* Ngưng sử dụng thuốc khi có những triệu chứng sau đây:

  • Sốt nặng kéo dài trong nhiều ngày
  • Bị mất ngủ liên tục trong 2 tuần
  • Da bị viêm sưng
  • Tình trạng đau không thuyên giảm trong vòng 3 tuần

- Bảo quản:

  • Nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em.

>>> Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ theo số điện thoại: 0935.889.770 hoặc click vào ô mua hàng. Hàng ngoại nhập chính hãng rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ quý khách tận tình!

_Quỳnh Jandi_

 

0 Bình luận Đánh giá sản phẩm Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg

Chọn đánh giá của bạn
Tư vấn